AI Perks veitir aðgang að einstökum afslætti, inneignum og tilboðum á gervigreindarverkfæri, skýjaþjónustu og API til að hjálpa sprotafyrirtækjum og forritara að spara peninga.

Hvað HighLevel Startup forritið gefur þér
HighLevel startup forritið býður upp á allt að $12.000 í inneign á HighLevel vettvanginn: CRM og pípulínur, smíði á köntum og vefsíðum, dagatal og bókanir, eyðublöð, beiðnir um umsagnir og sjálfvirkni í tölvupósti og SMS, allt á einni áskrift.
Sú tala lítur öðruvísi út en flestir hugbúnaðarstyrkir, vegna þess að HighLevel rukkar fast gjald fyrir vettvanginn frekar en að rukka á tengilið. $12.000 er ekki hluti af einu ári. Miðað við opinberlega skráðan miðlungsverðsmöguleika kaupir það ára aðgang að vettvanginum, ekki mánuði. AI Perks fylgist með því ásamt $7.7M í inneignir hjá 194 fyrirtækjum.
Það snýr venjulegri spurningu við. Með CRM sem rukkar á tengilið spyrðu hversu hratt þú vaxtir úr styrknum. Með HighLevel spyrðu hvort þetta ætti að vera varanlegt heimili fyrir köntinn þinn. Hæfi fer eftir áfanga þínum og fjármögnun, og núverandi skilmálar eru skráðir á getaiperks.com.
Helstu gervigreindareiningar fyrir sprotafyrirtæki
Sæktu beint í gegnum þessi staðfestu forrit.
HighLevel $12,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Claude (via program) $100,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
OpenAI (via program) $2,500
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Anthropic $20,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
AWS $300,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Google Cloud $350,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Hvað HighLevel raunverulega kemur í staðinn
HighLevel er ekki CRM með aukahlutum. Það eru átta eða níu verkfæri sem söluteymi tekur venjulega að kaupa sérstaklega, sameinuð á einni tengiliðaskrá og einni reikningsyfirliti.
Næstum hver hluti hefur beittari sjálfstæðan keppinaut. Það sem þú ert að kaupa er samþætting: bókað símtal, beiðni um umsögn og náttúruleg röð lesa sömu skrá, án samstillingarlags á milli þeirra.
| Hvað HighLevel nær yfir | Hvað teymi kaupa venjulega í staðinn | Af hverju búntið skiptir máli |
|---|---|---|
| CRM og sölupípulínur | Pipedrive, HubSpot, Close | Hvert snerting lendir á einni tímalínu |
| Köntar, langleitarsíður, vefsíður | ClickFunnels, Unbounce, Webflow | Skoðun á síðu tengist tengiliðnum |
| Sjálfvirkni í tölvupósti og SMS | Mailchimp, ActiveCampaign, Customer.io | Vinnuflæði greinast beint á CRM reitum |
| Dagatal og bókanir | Calendly, Acuity | Missaðir tímar kalla fram eftirfylgni sjálfkrafa |
| Orðspor og beiðnir um umsagnir | Birdeye, Podium | Beiðnir kveikja á breytingum á stigum pípulínunnar |
| Námskeið og aðild | Kajabi, Teachable | Kaupendur eru áfram í sömu gagnagrunni |
| Eyðublöð, könnunarblöð, spjallhluti | Typeform, Tally, Drift | Innsendingar búa til tengiliði, ekki útflutning |
Einn byggingarlegur smáatriði aðgreinir það frá hefðbundnu CRM: HighLevel var byggt fyrir sölufyrirtæki sem reka mörg viðskiptavinareikninga, svo arkitektúrinn er undirreikningur undir foreldri, með hvíta merkimiðaaðild á hærri verðflokknum. Nýtt fyrirtæki rekur stýrikerfi sölufyrirtækis fyrir einn leigjanda: oft góð kaup, en það útskýrir viðmót sem gerir ráð fyrir viðskiptavinaskrá sem þú gætir ekki haft.
Heiðarlega prófið: rekið þið eftirfylgni þar sem hraði í fyrstu snertingu ræður viðskiptunum? Sterkustu eiginleikar HighLevel eru SMS-svörun við misstum símtölum, samstundis SMS eftirfylgni og bókun sjálfvirkni. Ef hreyfingin þín er vöruleidd skráning án símtals, mun léttara CRM þjóna þér betur.
Hvernig HighLevel verðlagning hegðar sér í stórum stíl
HighLevel skiptist í tvo reikninga sem hegða sér á gagnstæða vegu: fast áskriftargjald sem hækkar varla þegar þú vex, og mælt samskiptakostnað sem hækkar með hverjum einasta skilaboðum sem þú sendir.
Stofnendur meta fyrra og verða sviknir af því seinna. Veskið sem fjármagnar SMS hluti, símtalsmínútur, tölvupóstmagn og gervigreindar aðstoðaðar samtöl er sá helmingur sem fylgir stærð listans þíns.
| Kostnaðarás | Hvernig það verðleggur | Hvað fær það til að hækka |
|---|---|---|
| Vettfangsáskrift | Fast mánaðargjald á reikning sölufyrirtækis | Færa sig upp á verðflokk fyrir undirreikninga eða hvíta merkimiða |
| SMS og sími | Á hvern hluta og á mínútu, á flutningsverði | Lengri skilaboð skiptast í fleiri hluti |
| Tölvupóstur | Á rúmmál sent, á ESP verði | Vaxtarlisti og endursending til þeirra sem opna ekki |
| Gervigreind og samskiptaeiginleikar | Á notkun, reikningsfært á sama veski | Kveikja á sjálfvirkum svörum á öllum reikningum |
| Skráning flutningsaðila | Samræmisgjöld fyrir viðskiptaskilaboð | Bandarísk A2P 10DLC skráning og vetted herferð |
HighLevel hefur sögulega skráð þrjá verðflokka: inngönguáætlun nálægt $97 á mánuði, ótakmarkaða undirreikningaáætlun nálægt $297, og hvíta merkimiða eða SaaS-stillingaráætlun nálægt $497. Meðhöndlaðu þá sem vísbendingar og staðfestu núverandi verðlag, þar sem HighLevel breytir umbúðum reglulega. Varanleg staðreynd er lögunin, ekki tölurnar.
| Lögun áætlunar | Vísbendingalisti verð | Vettvangsmánuðir sem náðust með $12.000 |
|---|---|---|
| Innganga, einn viðskipti | um $97 / mánuði | um það bil 120 |
| Ótakmarkaðir undirreikningar | um $297 / mánuði | um það bil 40 |
| Hvíta merkimiða / SaaS háttur | um $497 / mánuði | um það bil 24 |
Lestu þetta sem hámark verðmætis, ekki tímasetningu. Inneignir bera venjulega glugga til að eyða, og sá gluggi ákvarðar hversu mikið af hámarkinu þú nærð. Það er skráð ásamt forritinu á AI Perks.
Það sem borðið felur: enginn af þessum mánuðum inniheldur samskiptakostnað. Lið sem sendir mikið af SMS getur eytt meira í flutningsgjöld á annasömum ársfjórðungi en í sjálfan vettvanginn. Fjármagnaðu veskið sérstaklega.
Helstu gervigreindareiningar fyrir sprotafyrirtæki
Sæktu beint í gegnum þessi staðfestu forrit.
HighLevel $12,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Claude (via program) $100,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
OpenAI (via program) $2,500
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Anthropic $20,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
AWS $300,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Google Cloud $350,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Hvað HighLevel inneignir staflast með, og hvað þær hætta við
HighLevel inneignir eru SaaS reikningsyfirlit, svo þær staflast hreint með skýjaútgáfukostnaði, líkan API og greiningar inneignum. Þær staflast ekki með öðrum allt-í-einn CRM eða kantbyggjanda styrkjum, vegna þess að þú færð aðeins einn viðskiptavinagagnagrunn.
Hver nær yfir annan endurtekinn reikning:
- Skýja inneignir ná yfir þar sem varan þín keyrir, aldrei SaaS lið
- Líkana og API inneignir ná yfir úrvinnslu sem varan þín hringir í
- Vörugreiningar inneignir ná yfir hegðun innan appsins
- HighLevel inneignir ná yfir hvernig líður koma, eru hafðir samband við og breytast
Eitt samþætting er þess virði að vita. HighLevel hefur sögulega leyft þér að tengja eigin Twilio og Mailgun reikninga í stað þess að nota samþætta skilaboðaþjónustu, sem þýðir að hægt er að beina sérstökum skilaboða- eða tölvupóst-innviða inneignum að mældum helmingi reikningsins. Staðfestu að þetta sé enn stutt á þinni áætlun, en þar sem það gildir þá nær það yfir báða helminga HighLevel á sama tíma.
HighLevel kemur í staðinn fyrir og staflast ekki með HubSpot, Keap, ActiveCampaign, ClickFunnels og Kajabi forritum. Stór HighLevel styrkur ásamt stórum samkeppnishæfum CRM styrk er ekki tvöfalt verðmæti. Það er einn styrkur og flutningur sem þú borgar fyrir seinna í verkfræðitímum. Að sjá hvaða styrkir eru samhæfðir í stað þess að vera óþarfir er ástæðan fyrir því að AI Perks er mældur listi, ekki möppu af bókamerkjum.
Hvað stofnendur misskilja um HighLevel
Dýr mistök eru að meðhöndla fast gjald HighLevel sem heildarkostnað, og uppgötva síðan að skilaboð, samræmi og flutningskostnaður sitja algjörlega utan þess.
Fimm mynstur, í söfnuðum kostnaðarröð:
Að hunsa A2P 10DLC þar til sending mistakast. Viðskipti SMS í Bandaríkjunum krefjast vörumerkis og herferðarskráningar hjá flutningsaðilum. Að sleppa því þýðir síuð skilaboð og afhendingarvandamál sem þú uppgötvar við hleyptingu. Skráðu þig snemma, fjármagnaðu gjöldin.
Að kaupa hvíta merkimiða áður en þú hefur viðskiptavini til að merkja. Efsti verðflokkurinn gerir sölufyrirtækjum kleift að endurselja vettvanginn undir eigin vörumerki. Nýtt fyrirtæki sem borgar fyrir það fjármagnar endursölu sem það rekur ekki.
Að smíða alla köntinn innan hans, og síðan vilja út. Síður, vinnuflæði, félagsaðild og námskeið lifa öll í HighLevel. Það er tilgangur búntsins og einnig læsingin. Geymdu tengiliðgögn sem hægt er að flytja út og efni sem er uppkast á stað sem þú átt.
Að senda á lista sem þú hefur ekki unnið þér inn. Búntin gerir magn sendingar auðvelda, sem gerir orðsporsskaða auðveldan líka. Brenndur lén varir lengur en herferðin sem brenndi það.
Að meðhöndla augnabliksmyndir sem stefnu. Forsmíðaðir sjálfvirkni sniðmát eru fljótir að flytja inn og auðvelt að láta vera óábyrgð. Sex mánuðum síðar veit enginn hvaða vinnuflæði sendi það SMS. Skráðu hvað þú kveikir á. Hliðstæð forrit í sama staflanum eru mæld á getaiperks.com.
Helstu gervigreindareiningar fyrir sprotafyrirtæki
Sæktu beint í gegnum þessi staðfestu forrit.
HighLevel $12,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Claude (via program) $100,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
OpenAI (via program) $2,500
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Anthropic $20,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
AWS $300,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Google Cloud $350,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Ákvörðun hvort HighLevel tilheyri staflanum þínum
Raunverulega ákvörðunin er ekki hvaða inneignir á að elta. Það er hvaða eini viðskiptavinagagnagrunnur sem liðið þitt er tilbúið til að lifa inni meðan styrkurinn varir.
Þrjár dómar leiða til þess. Verðflokkur fyrst: meira vettvangur en lið getur rekið er hvernig stór inneign er eydd í eiginleika sem enginn kveikti á, svo stærð áætlunarinnar á hreyfingu sem þú rekur í dag. Einkaréttur annars: að kasta víða skynsemi fyrir útgefna og líkan inneignir, þar sem reikningar eru sannarlega aðskildir, en samkeppnishæfur CRM styrkur staflað á þennan kaupir flutning frekar en tvöfalt verðmæti. Mælt helmingur þriðja: áætlaðu mánaðarlega SMS hluti, símtalsmínútur og tölvupóstmagn snemma, og athugaðu síðan hvort sérstakar skilaboðainneignir geti tekið þær.
CRM og Markaðssetning flokkarnir á getaiperks.com sýna HighLevel við hlið tölvupósts, kantbyggjanda og orðsporsforritanna sem það keppir við, sem er þar sem þessi samanburður er auðveldastur að gera.
Algengar spurningar
Hvers virði er HighLevel startup forritið?
Allt að $12.000 í inneignir á HighLevel vettvanginn, sem nær yfir CRM og pípulínur, könt og vefsíður, dagatöl, eyðublöð, beiðnir um umsagnir og sjálfvirkni í tölvupósti og SMS. Vegna þess að HighLevel rukkar fast áskriftargjald fyrir vettvanginn frekar en verðlagningu á tengilið, nær sú inneign yfir árs áskrift frekar en mánuði. Núverandi skilmálar og hæfi eru mæld á getaiperks.com.
Er HighLevel þess virði fyrir nýtt fyrirtæki frekar en sölufyrirtæki?
Það fer eftir því hvort maður snertir líður þín. Sterkustu eiginleikar HighLevel eru SMS-svörun við misstum símtölum, samstundis SMS eftirfylgni og bókun sjálfvirkni, sem henta fyrir sölumiðaðar og staðbundnar þjónustuhreyfingar. Hrein vörumiðuð skráning með engu símtali fær minna úr búntinu og getur verið betur þjónuð af léttara CRM.
Ná $12.000 yfir SMS og tölvupóst sendingarkostnaði?
Yfirleitt ekki. HighLevel rukkar fast áskriftargjald fyrir vettvanginn aðskilið frá mældu veski sem fjármagnar SMS hluti, símtalsmínútur, tölvupóstmagn og gervigreindar eiginleika á ríkjandi flutningsaðila og ESP verði. Inneignir eiga venjulega við áskriftina, svo fjármagnaðu skilaboðakostnað sjálfstætt, sérstaklega ef þú sendir mikið SMS.
Getur HighLevel komið í stað HubSpot, ClickFunnels og Calendly á sama tíma?
Fyrir flest nýliðateymi, já, og sú samþætting er raunverulegt verðmæti. Þú skiptir best-í-flokki dýpt í hverju tæki fyrir eina tengiliðaskrá, einn reikning og enga samstillingarlag. Teymi með flókna úthlutun eða söluferli fyrirtækja finna venjulega að sérhæfðu tækin eru þess virði að halda áfram.
Ná skýjainneignir frá AWS eða Google Cloud yfir HighLevel?
Nei. HighLevel er þriðja aðila SaaS reikningsyfirlit og er algjörlega utan skýjainneignarbjafar þíns, sem er einmitt ástæðan fyrir því að þetta tvennt staflast frekar en að skarast. Útgáfugjöld, líkan gjöld og CRM gjöld ná yfir þrjá aðskilda endurtekna reikninga án tvöfaldrar talningu á milli þeirra.
Hvað gerist þegar HighLevel startup inneignir klárast?
Þú ferð yfir á listaverð á því sem þú hefur smíðað, með köntunum þínum, vinnuflæðum og tengiliðasögu þegar til staðar, því augnabliki þegar flutningskostnaður nær hámarki. Teymi sem höndla það vel skoða verðflokk sinn og ónotaða undirreikninga fyrir endurnýjun frekar en eftir. AI Perks mælir $7.7M í inneignir hjá 194 fyrirtækjum á getaiperks.com.
Gerast áskrifandi á getaiperks.com →
Byggðu pípulínuna á þessu ári. Leyfðu einhverjum öðrum að borga fyrir vettvanginn meðan þú gerir það.