AI Perks veitir aðgang að einstökum afslætti, inneignum og tilboðum á gervigreindarverkfæri, skýjaþjónustu og API til að hjálpa sprotafyrirtækjum og forritara að spara peninga.

Hvað kostar MiniMax raunverulega árið 2026?
Bæði MiniMax-M3 og MiniMax-M2.7 eru sögð kosta $0.30 á milljón inninntökum og $1.20 á milljón úttökum á MiniMax greiðslufyrir-notkun, sem er lýst sem "varanlegum 50% afslætti" frá viðmiðunarverði upp á $0.60 og $2.40. Þessar tölur koma frá umfjöllun þriðja aðila og skjölum vettvangsins frekar en beinni skoðun á platform.minimax.io, svo meðhöndlaðu hverja tölu á þessari síðu sem skráða frekar en staðfesta.
Þessi fyrirvari er mikilvægari en fyrirsögnin, því mestallt umfjöllun í útgáfuviku endurtók $0.30 án þess. Annað sem umfjöllun sleppti er verðflokkunin: sögðu verði er lýst sem gildandi fyrir venjulegar beiðnir allt að 512.000 inninntökum, á meðan M3 er sagt auglýsa 1M-tökulengdar samhengisglugga.
MiniMax er einnig eitt af fáum nöfnum í þessum flokki með ekkert stofnfé sem AI Perks gat fundið. Það sem það hefur í staðinn er opnar þyngdir, sem breytir spurningunni úr "hvernig fæ ég MiniMax inneignir" í "hver borgar fyrir GPU". AI Perks rekja $7.7M í inneignir hjá 194 fyrirtækjum fyrir nákvæmlega þá seinni spurningu.
Helstu gervigreindareiningar fyrir sprotafyrirtæki
Sæktu beint í gegnum þessi staðfestu forrit.
Claude (via program) $100,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
OpenAI (via program) $2,500
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Anthropic $20,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
AWS $300,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Google Cloud $350,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Lovable Up to $150
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
MiniMax API verð og hversu áreiðanleg hver tala er
Tölurnar hér að neðan dreifast í gegnum umfjöllun þriðja aðila og skjöl vettvangsins. Engin var sótt beint af eigin verðsíðu MiniMax fyrir þessa grein. Verð eru á milljón tökum, í Bandaríkjadölum.
| Gerð og flokkur | Inn | Út | Cache lestur | Hversu áreiðanlegt |
|---|---|---|---|---|
| MiniMax-M3, venjuleg, upp að 512K inn | $0.30 | $1.20 | $0.06 | Skráð, nokkrar heimildir sammála |
| MiniMax-M3, óafslátt | $0.60 | $2.40 | ekki skráð | Skráð sem verðlisti fyrir afslátt |
| MiniMax-M2.7 | $0.30 | $1.20 | ekki skráð | Skráð, mótsagnakennt |
| MiniMax-M2.7 í gegnum OpenRouter | $0.21 | $0.84 | ekki skráð | Endursöluaðilaverð, ekki verð birgja |
Tveir hlutir í þessari töflu verðskulda athygli.
Fyrsti er afslátturinn. $0.30 og $1.20 eru kynnt sem "varanlegur 50% afsláttur" frá $0.60 og $2.40. Varanlegur afsláttur er verðlisti með auka skrefum, en það er líka verð sem birgir getur dregið til baka án þess að tilkynna verðhækkun. Miðaðu við skráð $0.30 og hafðu skráð $0.60 í huga sem hámark.
Seinni er M2.7 mótsögnin. Ein heimild skráir $0.30 og $1.20, sem samsvarar M3. OpenRouter listar $0.21 og $0.84 fyrir sömu gerðina, en OpenRouter er endursöluaðili sem setur sitt eigið álag, svo það er ekki sönnun á eigin verði MiniMax, og ekki var hægt að staðfesta skráningu á platform.minimax.io hvorugum megin. Ef hagfræði M2.7 ákvarðar arkitektúr þinn, verðleggðu það frá þinni eigin stjórnstöð frekar en af neinni síðu, þar með talið þessari.
Cache lestur er eina staðurinn þar sem skráðar tölur eru ótvíræðar: $0.06 á milljón miðað við $0.30 fyrir ferskt innlegg, 80% sparnaður á öllu sem þú sendir oftar en einu sinni. Þetta hlutfall, ef það stenst, er stærra tæki en val á milli M3 og M2.7.
Af hverju 512K línan skiptir meira máli en fyrirsögnarverð
Skráðu $0.30 verði er lýst sem gildandi fyrir venjulegar beiðnir allt að 512.000 inninntökum, á meðan MiniMax-M3 er sagt hafa 1M-tökulengdar samhengisglugga. Hvað beiðnir kosta yfir þessari línu hefur ekki verið gefið út neinstaðar sem hægt var að staðfesta.
Þetta bil er stærsta óvissan í MiniMax verðlagningu. Viðmiðunarverðið á bak við afsláttinn er $0.60 og $2.40, nákvæmlega tvöfalt, sem er ástæðan fyrir því að svo mikið af umfjöllun gerir ráð fyrir að langar beiðnir einfaldlega reiknist á tvöföldum verði. Gera ráð fyrir er lykilorðið: engin unnin dæmi, engin annar verðflokkun, engin yfirlýsing birgja. Enginn utan MiniMax veit hvort 900K-tökulengdar beiðni tvöfaldast að fullu, tvöfaldast aðeins hluti yfir línuna, eða er hafnað.
| Beiðni lögun | Á skráðu $0.30 og $1.20 | Ef langar beiðnir reiknast á tvöfalt |
|---|---|---|
| 200K inn, 5K út | um $0.07 | sama, undir línunni |
| 500K inn, 10K út | um $0.16 | sama, undir línunni |
| 900K inn, 10K út | um $0.28 | um $0.56 |
Munurinn milli þessara síðustu tveggja dálka er öll óvissan, og það er 2x sveifla á stærstu beiðnum þínum. Þangað til verðið er gefið út, skipuleggðu gegn hærri dálkinum og meðhöndlaðu þann lægri sem bónus. Að draga úr einu endurheimtarskrefi til að fá pípu undir 512K innlegg fjarlægir spurninguna algjörlega, sem gerir það verðmætara en hvers kyns hvatning sem þú gerir á þessum ársfjórðungi.
Helstu gervigreindareiningar fyrir sprotafyrirtæki
Sæktu beint í gegnum þessi staðfestu forrit.
Claude (via program) $100,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
OpenAI (via program) $2,500
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Anthropic $20,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
AWS $300,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Google Cloud $350,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Lovable Up to $150
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Hvað MiniMax H3 kostar og hvað birgir hefur ekki gefið út
MiniMax H3, gerðin á bak við Hailuo 3.0, er sögð hafa verið gefin út 31. júlí 2026, með opnum þyngdum sem fylgdu á Hugging Face 3. ágúst undir MiniMax H3 Community License. Hún er lýst sem að framleiði 4 til 15 sekúndna fjölskota myndband við allt að 2K, með innbyggðu steríóhljóði sem ber dialog, áhrif og andrúmsloft, framleitt í einni lotu. Ekkert opinbert verð á sekúndu fannst.
Síðasta setningin er sú sem á að geyma. Hvert algert verð á sekúndu fyrir H3 í umferð rekst aftur til API safnara og síðna nálægt birgja frekar en til eigin MiniMax verðsíðu.
| Skráð H3 tala | Magn | Gæði heimildar |
|---|---|---|
| Á sekúndu við 768p | $0.08 | Safnari, óstaðfest |
| Á sekúndu við 2K | $0.13 | Safnari, óstaðfest |
| Á sekúndu, H3 Max útfærsla | $0.05 til $0.08 | Safnari, óstaðfest |
| Viðmiðunarmyndir | $0.04 hver, fyrstu fimm ókeypis | Safnari, óstaðfest |
Aðskilin þriðja aðila samantekt setur 2K framleiðslu í $0.073 til $0.120 á sekúndu bandi, sem flankar það $0.13 tala að neðan frekar en að samþykkja það. Nokkrar heimildir sem lenda nálægt hver annarri eru veikar sannanir á besta tíma, og hér eru þær ekki einu sinni algjörlega sammála.
Ef $0.13 talan stenst, lenda tíu sekúndna 2K klippa með samstilltu steríóhljóði nálægt $1.30, og sama klippa við 768p nálægt $0.80. Meðhöndla það sem áætlanir með miklum villumun, ekki tilboð. Á neytendahliðinni rekur Hailuo app inneignar-undirstaða áskrift frekar en greiðslu á sekúndu, sem er tilkynnt vera 15 til 80 inneignir á myndband, og engin sérstök API ókeypis stig fyrir H3 hefur verið staðfest. AI Perks rekja myndbandsinneignarforrit sem vega upp á móti þeim kostnaði.
Hvar eru ókeypis MiniMax inneignirnar raunverulega
Ekkert stofnfé MiniMax inneignarforrit var fundið, og enginn ókeypis API stig er staðfest í skjölum birgja. Hin víða endurteknu ¥15 prufu inneign fyrir nýja reikninga birtist aðeins í leiðbeiningum þriðja aðila og gat ekki verið staðfest gegn eigin skjölum MiniMax.
¥15 samsvarar um tveimur Bandaríkjadölum á nýlegu gengi. Ef bæði sú tala og skráða $0.30 inninntökuhlutfallið stenst, kaupir það nokkrar milljónir inninntökum: matsáætlun frekar en hlaupabraut, og magn sem segist hreyfast með kynningum.
Raunverulegt ókeypis tæki er annars staðar. M3 þyngdir eru sagðar hafa náð Hugging Face innan viku frá tilkynningu líkansins í júní 2026, og H3 þyngdir fylgdu í ágúst undir samfélagsleyfi, svo líkönin sjálf kosta ekkert að fá. Það sem þau kosta er GPU tími.
Það umformar leitina algjörlega. Þú ert ekki að elta MiniMax inneignir, þú ert að elta tölvuinneignir til að keyra MiniMax þyngdir, og þær eru til í miklu magni:
| Hvar peningarnir eru | Hvað það nær yfir |
|---|---|
| Skýja- og GPU forrit | Vélbúnaðurinn sem rekur opnar þyngdir |
| Innleislunarvettvangur inneignir | Hýstir endapunktar, engin GPU sjálfur |
| Myndbands- og miðlunareignir | Framleiðslukostnaður, þar með talið Hailuo-flokkur framleiðsla |
AI Perks nær yfir allar þrjár flokkana hjá 194 fyrirtækjum, með núverandi skilmálum frekar en tölum frá útgáfudegi.
Helstu gervigreindareiningar fyrir sprotafyrirtæki
Sæktu beint í gegnum þessi staðfestu forrit.
Claude (via program) $100,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
OpenAI (via program) $2,500
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Anthropic $20,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
AWS $300,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Google Cloud $350,000
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Lovable Up to $150
Hæfur fyrir sprotafyrirtæki á frumstigi
Hvernig á að keyra MiniMax án þess að borga listaverð
Þrjú tæki skipta hér máli, í grófum dráttum í stærðarröð.
Tölvuinneignir slá líkaninneignir. Fyrir birgja með opnar þyngdir er reikningurinn sem þú getur raunverulega fellt niður GPU reikningurinn, ekki tökureikningurinn.
Safnaðu aggressíft. Cache lestur er skráð á $0.06 á milljón á móti $0.30 fyrir ferskt innlegg, stærsti einstaki sparnaðurinn í boði.
Verð á sjálfgeymsluvalkosti áður en skuldbinding er gerð. Þyngdir eru ókeypis undir samfélagsleyfum, svo raunverulegur samanburður er GPU reikningurinn þinn á móti skráðu $0.30 á milljón. Með inneignum frá AI Perks getur sá GPU reikningur verið núll í góðan tíma.
Algengar spurningar
Hvað kostar MiniMax API?
Bæði MiniMax-M3 og MiniMax-M2.7 eru sögð kosta $0.30 á milljón inninntökum og $1.20 á milljón úttökum á MiniMax greiðslufyrir-notkun, sem er lýst sem varanlegum 50% afslætti frá $0.60 og $2.40 viðmiðunarverði. Þessar tölur koma frá umfjöllun þriðja aðila frekar en beinni skoðun á síðu birgja, og hvað beiðnir yfir 512K inninntökum kosta hefur ekki verið gefið út. Tölvuinneignir sem vega upp á móti þessu eru skráðar á getaiperks.com.
Gefur MiniMax ókeypis inneignir til nýrra reikninga?
Ekkert ókeypis API stig er staðfest í eigin skjölum MiniMax. Leiðbeiningar þriðja aðila skrá ¥15 prufu inneign fyrir nýja reikninga, um tvo Bandaríkjadali á nýlegu gengi, en birgir hefur ekki gefið út þessa tölu og ekki hefur verið hægt að staðfesta hana. Ekkert stofnfé MiniMax inneignarforrit var heldur fundið. AI Perks rekja þær tölvuinneignir sem eru til.
Er MiniMax-M3 opinn uppspretta?
MiniMax-M3 gefur út opnar þyngdir á Hugging Face undir MiniMax samfélagsleyfi. Skráðar forskriftir setja það á um 428B heildar parámetra með um 23B virkum, 1M-tökulengdar samhengisglugga, og innbyggðri texta-, mynd- og myndbandsinntöku, sem ekkert af því var sjálfstætt staðfest fyrir þessa síðu. Opnar þyngdir eru ekki það sama og opinn uppspretta, og leyfið hefur sín eigin skilyrði sem er þess virði að lesa áður en er í viðskiptalegri notkun.
Hvað kostar MiniMax H3 á sekúndu?
Ekkert opinbert verð á sekúndu fyrir H3 gat verið staðsett. Safnarar þriðja aðila skrá $0.08 á sekúndu við 768p og $0.13 við 2K, á meðan aðskilin söfnun setur 2K í $0.073 til $0.120 bandi. Allt þetta er óstaðfest af birgi, og þær eru ekki algjörlega sammála hver annarri.
Er MiniMax ódýrari en stóru bandarísku rannsóknarstofurnar?
Ekki hægt að svara úr opinberum tölum með neinni vissu. Hvert raunverulegt samanburður þýðir að vitna í núverandi verð samkeppnisaðila, og þau hreyfast oft nóg til þess að gefin tala eldast illa. Varandi aðgreiningar eru skráð 1M samhengisgluggi og opnu þyngdirnar, ekki fyrirsagnarverð sem sjálft er kynnt sem kynning.
Get ég sjálfgeymt MiniMax líkön ókeypis?
Já. M3 og H3 þyngdir eru gefnar út á Hugging Face undir MiniMax samfélagsleyfum, svo líkönin sjálf kosta ekkert. Kostnaður þinn verður GPU tími, sem er nákvæmlega það sem skýja- og tölvuinneignarforrit ná yfir. AI Perks rekja $7.7M hjá 194 fyrirtækjum.
Gerast áskrifandi á getaiperks.com →
Þyngdirnar eru ókeypis. Gerðu GPU líka ókeypis.