Nagbibigay ang AI Perks ng access sa mga eksklusibong diskwento, kredito, at deal sa mga AI tool, cloud service, at API upang matulungan ang mga startup at developer na makatipid.

Magkano Talaga ang Halaga ng MiniMax Sa 2026?
Ang MiniMax-M3 at MiniMax-M2.7 ay parehong naiulat sa halagang $0.30 bawat milyong input tokens at $1.20 bawat milyong output tokens sa pay-as-you-go pricing ng MiniMax, isang rate na inilarawan bilang "permanenteng 50% na bawas" kumpara sa reference price na $0.60 at $2.40. Ang mga numerong ito ay nagmula sa third-party coverage at dokumentasyon ng platform kaysa sa direktang pagtingin sa platform.minimax.io, kaya't ituring ang bawat numero sa pahinang ito bilang naiulat kaysa sa kumpirmado.
Ang babalang ito ay mas mahalaga kaysa sa pamagat, dahil karamihan sa coverage noong linggo ng paglulunsad ay inulit ang $0.30 na figure nang walang babala. Ang pangalawang bagay na hindi nabanggit sa coverage ay ang tier line: ang naiulat na rate ay inilarawan na naaangkop sa mga karaniwang kahilingan hanggang 512,000 input tokens, habang ang M3 ay naiulat na nag-aanunsyo ng 1M-token context window.
Ang MiniMax din ay isa sa iilang pangalan sa kategoryang ito na may walang startup credit program na nahanap ng AI Perks. Ang kapalit nito ay open weights, na nagbabago sa tanong mula sa "paano ako makakakuha ng MiniMax credits" patungong "sino ang magbabayad para sa mga GPU." AI Perks ay sinusubaybayan ang $7.7M na halaga ng credits sa 194 na kumpanya para mismo sa pangalawang tanong na iyon.
Mga Nangungunang AI Credits para sa mga Startup
Mag-apply nang direkta sa pamamagitan ng mga beripikadong programa na ito.
Claude (via program) $100,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
OpenAI (via program) $2,500
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Anthropic $20,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
AWS $300,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Google Cloud $350,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Lovable Up to $150
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Presyo ng MiniMax API, at Gaano Katatag ang Bawat Numero
Ang mga figure sa ibaba ay kumakalat sa pamamagitan ng third-party coverage at dokumentasyon ng platform. Walang sinuman ang direktang kumuha mula sa sariling pricing page ng MiniMax para sa artikulong ito. Ang mga presyo ay bawat milyong tokens, sa US dollars.
| Modelo at tier | Input | Output | Cache read | Gaano katatag |
|---|---|---|---|---|
| MiniMax-M3, standard, hanggang 512K input | $0.30 | $1.20 | $0.06 | Naiulat, sumasang-ayon ang ilang pinagmulan |
| MiniMax-M3, walang discount na reference | $0.60 | $2.40 | hindi naiulat | Naiulat bilang ang listahan bago ang discount |
| MiniMax-M2.7 | $0.30 | $1.20 | hindi naiulat | Naiulat, nagkakasalungatan |
| MiniMax-M2.7 sa pamamagitan ng OpenRouter | $0.21 | $0.84 | hindi naiulat | Rate ng reseller, hindi presyo ng vendor |
Dalawang bagay sa talahanayang iyon ang nararapat bigyan ng pansin.
Ang una ay ang pagpapakita ng discount. Ang $0.30 at $1.20 ay ipinapakita bilang "permanenteng 50% na bawas" kumpara sa $0.60 at $2.40. Ang permanenteng discount ay isang list price na may dagdag na hakbang, ngunit ito rin ay isang rate na maaaring bawiin ng vendor nang hindi nag-aanunsyo ng pagtaas ng presyo. Mag-budget batay sa naiulat na $0.30 at isaisip ang naiulat na $0.60 bilang ang pinakamataas na presyo.
Ang pangalawa ay ang pagkakasalungatan ng M2.7. Isang pinagmulan ang nag-uulat ng $0.30 at $1.20, kapareho ng M3. Ang OpenRouter ay naglilista ng $0.21 at $0.84 para sa parehong modelo, ngunit ang OpenRouter ay isang reseller na nagtatakda ng sarili nitong margin, kaya't hindi ito ebidensya ng sariling presyo ng MiniMax, at ang figure mula sa platform.minimax.io ay hindi rin nakumpirma sa alinmang paraan. Kung ang ekonomiya ng M2.7 ang magdedetermina ng iyong arkitektura, presyohan ito mula sa iyong sariling console kaysa sa anumang pahina, kasama na ang pahinang ito.
Ang mga cache read ay ang tanging lugar kung saan walang kalituhan ang mga naiulat na numero: $0.06 bawat milyon kumpara sa $0.30 para sa bagong input, isang 80% na pagtitipid sa anumang bagay na ipapadala mo nang higit sa isang beses. Ang ratio na iyon, kung mananatili, ay isang mas malaking lever kaysa sa pagpili sa pagitan ng M3 at M2.7.
Bakit Mas Mahalaga ang 512K Line Kaysa sa Headline Price
Ang naiulat na $0.30 na rate ay inilarawan na naaangkop sa mga karaniwang kahilingan hanggang 512,000 input tokens, habang ang MiniMax-M3 ay naiulat na mayroong 1M-token context window. Kung magkano ang halaga ng isang kahilingan na lampas sa linyang iyon ay hindi nai-publish kahit saan na maaaring ma-verify.
Ang puwang na iyon ang pinakamalaking hindi alam sa presyo ng MiniMax. Ang reference price sa likod ng discount ay $0.60 at $2.40, doble ang halaga, kaya't maraming coverage ang nag-aakala na ang mahahabang kahilingan ay sisingilin sa doble ng rate. Ang "mag-assume" ay ang tamang salita: walang pinag-aralang halimbawa, walang pangalawang rate card, walang pahayag mula sa vendor. Walang sinuman sa labas ng MiniMax ang nakakaalam kung ang isang 900K-token na kahilingan ay doble ang buong halaga, doble lamang ang bahagi na lampas sa linya, o tatanggihan.
| Hugis ng kahilingan | Sa naiulat na $0.30 at $1.20 | Kung ang mahahabang kahilingan ay sisingilin ng doble |
|---|---|---|
| 200K in, 5K out | mga $0.07 | pareho, nasa ilalim ng linya |
| 500K in, 10K out | mga $0.16 | pareho, nasa ilalim ng linya |
| 900K in, 10K out | mga $0.28 | mga $0.56 |
Ang pagkakaiba sa pagitan ng dalawang huling column na iyon ang buong kawalan ng katiyakan, at ito ay isang 2x na pagbabago sa iyong pinakamalaking kahilingan. Hanggang sa mai-publish ang rate, magplano laban sa mas mataas na column at ituring ang mas mababa bilang dagdag na bentahe. Ang pag-ikli ng isang retrieval step upang mapababa ang isang pipeline sa ilalim ng 512K input ay nag-aalis ng tanong sa kabuuan, na ginagawa itong mas mahalaga kaysa sa anumang prompt tuning na gagawin mo ngayong quarter.
Mga Nangungunang AI Credits para sa mga Startup
Mag-apply nang direkta sa pamamagitan ng mga beripikadong programa na ito.
Claude (via program) $100,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
OpenAI (via program) $2,500
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Anthropic $20,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
AWS $300,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Google Cloud $350,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Lovable Up to $150
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Magkano ang Halaga ng MiniMax H3, at Ano ang Hindi Nai-publish ng Vendor
Ang MiniMax H3, ang modelo sa likod ng Hailuo 3.0, ay naiulat na inilunsad noong Hulyo 31, 2026, na may open weights na sinundan sa Hugging Face noong Agosto 3 sa ilalim ng MiniMax H3 Community License. Inilarawan ito bilang pagbuo ng 4 hanggang 15 segundong multi-shot video hanggang 2K, na may native stereo audio na nagdadala ng dialogue, effects at ambience, na ginawa sa isang solong pass. Walang opisyal na presyo bawat segundo para dito ang matagpuan.
Ang huling pangungusap na iyon ang dapat tandaan. Ang bawat absolute na presyo bawat segundo para sa H3 na umiikot ay nagmumula sa mga API aggregator at mga pahinang malapit sa vendor kaysa sa isang unang-partido na MiniMax pricing page.
| Naiulat na H3 figure | Halaga | Kalidad ng pinagmulan |
|---|---|---|
| Bawat segundo sa 768p | $0.08 | Aggregator, hindi kumpirmado |
| Bawat segundo sa 2K | $0.13 | Aggregator, hindi kumpirmado |
| Bawat segundo, H3 Max variant | $0.05 hanggang $0.08 | Aggregator, hindi kumpirmado |
| Reference images | $0.04 bawat isa, unang lima ay libre | Aggregator, hindi kumpirmado |
Ang isang hiwalay na third-party aggregation ay naglalagay ng 2K generation sa hanay na $0.073 hanggang $0.120 bawat segundo, na nagbubuklod sa $0.13 figure mula sa ibaba sa halip na sumang-ayon dito. Ang ilang pinagmulan na magkakalapit ay mahinang ebidensya sa pinakamahusay na mga panahon, at dito hindi sila lubos na nagkakasundo.
Kung mananatili ang $0.13 figure, ang isang sampung segundong 2K clip na may synced stereo audio ay magiging malapit sa $1.30, at ang parehong clip sa 768p ay malapit sa $0.80. Ituring ang mga iyon bilang mga pagtatantya sa pagpaplano na may malaking error bar, hindi mga quote. Sa panig ng consumer, ang Hailuo app ay nagpapatakbo ng credit-based subscription sa halip na per-second billing, na naiulat sa 15 hanggang 80 credits bawat video, at walang hiwalay na API free tier para sa H3 ang nakumpirma. AI Perks ay sinusubaybayan ang mga video credit program na bumabawas sa gastusin na iyon.
Saan Talaga Makikita ang mga Libreng MiniMax Credits
Walang MiniMax startup credit program na natagpuan, at walang libreng API tier na nakumpirma sa dokumentasyon ng vendor. Ang malawakang inuulit na ¥15 trial credit para sa mga bagong account ay lumalabas lamang sa mga third-party guide at hindi nakumpirma laban sa sariling docs ng MiniMax.
Ang ¥15 ay katumbas ng humigit-kumulang dalawang US dollars sa kasalukuyang palitan. Kung parehong ang figure na iyon at ang naiulat na $0.30 input rate ay mananatili, makakabili ito ng ilang milyong input tokens: isang evaluation budget sa halip na runway, at isang halagang naiulat na nagbabago kasama ang mga promosyon.
Ang tunay na libreng lever ay nasa ibang lugar. Ang M3 weights ay naiulat na nakarating sa Hugging Face sa loob ng isang linggo ng anunsyo ng modelo noong Hunyo 2026, at ang H3 weights ay sumunod noong Agosto sa ilalim ng isang community license, kaya't ang mga modelo mismo ay walang gastos upang makuha. Ang halaga nito ay ang GPU time.
Ito ay ganap na nagbabago sa paraan ng paghahanap. Hindi ka naghahanap ng MiniMax credits, naghahanap ka ng compute credits upang patakbuhin ang MiniMax weights, at ang mga ito ay umiiral sa dami:
| Saan nakalagay ang pera | Ano ang sakop nito |
|---|---|
| Mga programa sa Cloud at GPU | Ang hardware na nagpapatakbo ng open weights |
| Mga credits sa Inference platform | Mga naka-host na endpoint, walang sariling GPU |
| Mga credits sa Video at media | Gastos sa henerasyon, kasama ang Hailuo-class output |
AI Perks ay sumasaklaw sa lahat ng tatlong kategorya sa 194 na kumpanya, na may kasalukuyang mga tuntunin sa halip na mga figure sa araw ng paglulunsad.
Mga Nangungunang AI Credits para sa mga Startup
Mag-apply nang direkta sa pamamagitan ng mga beripikadong programa na ito.
Claude (via program) $100,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
OpenAI (via program) $2,500
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Anthropic $20,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
AWS $300,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Google Cloud $350,000
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Lovable Up to $150
Kwalipikado para sa mga startup sa maagang yugto
Paano Patakbuhin ang MiniMax Nang Hindi Nagbabayad ng List Price
Tatlong lever ang mahalaga dito, sa tinatayang pagkakasunud-sunod ng laki.
Mas mainam ang compute credits kaysa sa model credits. Para sa isang open-weights vendor, ang bill na maaari mong tunay na mabura ay ang GPU bill, hindi ang token bill.
Mag-cache nang agresibo. Ang mga cache read ay naiulat sa $0.06 bawat milyon kumpara sa $0.30 para sa bagong input, ang pinakamalaking indibidwal na pagtitipid na inaalok.
Presyohan ang self-host option bago gumawa ng commitment. Ang mga weights ay libre sa ilalim ng community licenses, kaya ang tunay na paghahambing ay ang iyong GPU bill kumpara sa naiulat na $0.30 bawat milyon. Sa mga credits mula sa AI Perks, ang GPU bill na iyon ay maaaring maging zero sa mahabang panahon.
Mga Madalas na Itanong
Magkano ang halaga ng MiniMax API?
Ang MiniMax-M3 at MiniMax-M2.7 ay parehong naiulat sa halagang $0.30 bawat milyong input tokens at $1.20 bawat milyong output sa pay-as-you-go pricing ng MiniMax, na inilarawan bilang isang permanenteng 50% na discount kumpara sa reference price na $0.60 at $2.40. Ang mga numerong ito ay nagmula sa third-party coverage kaysa sa direktang pagtingin sa vendor page, at kung magkano ang halaga ng mga kahilingan na lampas sa 512K input tokens ay hindi pa nai-publish. Ang mga compute credits na bumabawas dito ay sinusubaybayan sa getaiperks.com.
Nagbibigay ba ang MiniMax ng libreng credits sa mga bagong account?
Walang libreng API tier na nakumpirma sa sariling dokumentasyon ng MiniMax. Ang mga third-party guide ay nag-uulat ng ¥15 trial credit para sa mga bagong account, humigit-kumulang dalawang US dollars sa kasalukuyang palitan, ngunit ang vendor ay hindi pa nai-publish ang figure na iyon at hindi ito nakumpirma. Walang MiniMax startup credit program na natagpuan din. AI Perks ay sinusubaybayan ang mga compute credits na umiiral.
Ang MiniMax-M3 ba ay open source?
Ang MiniMax-M3 ay naglalathala ng open weights sa Hugging Face sa ilalim ng MiniMax community license. Ang mga naiulat na specifications ay naglalagay dito ng humigit-kumulang 428B total parameters na may humigit-kumulang 23B na aktibo, isang 1M-token context window, at native text, image, at video input, na wala sa mga ito ang independiyenteng nakumpirma para sa pahinang ito. Ang open weights ay hindi pareho ng open source, at ang lisensya ay may sariling mga kondisyon na dapat basahin bago ang komersyal na paggamit.
Magkano ang halaga ng MiniMax H3 bawat segundo?
Walang opisyal na presyo bawat segundo para sa H3 ang matagpuan. Ang mga third-party aggregator ay naglilista ng $0.08 bawat segundo sa 768p at $0.13 sa 2K, habang ang isang hiwalay na aggregation ay naglalagay ng 2K sa hanay na $0.073 hanggang $0.120. Lahat ng iyon ay hindi kumpirmado ng vendor, at hindi sila lubos na nagkakasundo sa isa't isa.
Mas mura ba ang MiniMax kaysa sa malalaking US labs?
Hindi masasagot mula sa mga pampublikong numero nang may anumang katiyakan. Ang anumang tunay na paghahambing ay nangangailangan ng pagbanggit ng kasalukuyang rate ng isang kakumpitensya, at ang mga iyon ay madalas na nagbabago na ang isang nai-publish na figure ay mabilis na naluluma. Ang mga pangmatagalang differentiator ay ang naiulat na 1M context window at ang open weights, hindi isang headline price na nakikita bilang isang promosyon mismo.
Maaari ko bang i-self-host ang mga MiniMax model nang libre?
Oo. Ang M3 at H3 weights ay nai-publish sa Hugging Face sa ilalim ng MiniMax community licenses, kaya ang mga modelo mismo ay walang gastos. Ang iyong gastos ay ang GPU time, na siyang eksaktong sakop ng mga cloud at compute credit programs. AI Perks ay sinusubaybayan ang $7.7M sa 194 na kumpanya.
Mag-subscribe sa getaiperks.com →
Libre ang mga weights. Gawing libre din ang mga GPU.