സ്റ്റാർട്ടപ്പുകളെയും ഡെവലപ്പർമാരെയും പണം ലാഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് AI ടൂളുകൾ, ക്ലൗഡ് സേവനങ്ങൾ, API-കൾ എന്നിവയിലെ എക്സ്ക്ലൂസീവ് കിഴിവുകൾ, ക്രെഡിറ്റുകൾ, ഡീലുകൾ എന്നിവയിലേക്ക് AI Perks ആക്സസ് നൽകുന്നു.

HighLevel സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്രോഗ്രാം നിങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നത് എന്തെല്ലാം
HighLevel-ന്റെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്രോഗ്രാം HighLevel പ്ലാറ്റ്ഫോമിലേക്കുള്ള ക്രെഡിറ്റുകൾ $12,000 വരെ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: CRM, പൈപ്പ്ലൈനുകൾ, ഫണൽ, സൈറ്റ് നിർമ്മാണം, കലണ്ടറുകൾ, ബുക്കിംഗ്, ഫോമുകൾ, റിവ്യൂ അഭ്യർത്ഥനകൾ, ഇമെയിൽ, SMS ഓട്ടോമേഷൻ എന്നിവയെല്ലാം ഒരൊറ്റ സബ്സ്ക്രിപ്ഷനിൽ.
മിക്ക സോഫ്റ്റ്വെയർ ഗ്രാന്റുകളിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി ഈ സംഖ്യ വായിക്കുന്നു, കാരണം HighLevel കോൺടാക്റ്റിന് ബില്ല് ചെയ്യുന്നതിനു പകരം ഒരു നിശ്ചിത പ്ലാറ്റ്ഫോം ഫീ ആണ് ഈടാക്കുന്നത്. $12,000 എന്നത് ഒരു വർഷത്തെ ഭാഗമല്ല. പൊതുവായി ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുള്ള മിഡ് ടയറിന് എതിരായി ഇത് മാസങ്ങളല്ല, വർഷങ്ങളോളം പ്ലാറ്റ്ഫോം ആക്സസ് വാങ്ങുന്നു. AI Perks 194 കമ്പനികളിലായി $7.7M ക്രെഡിറ്റുകൾക്കൊപ്പം ഇത് ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.
ഇത് സാധാരണ ചോദ്യത്തെ മാറ്റിമറിക്കുന്നു. കോൺടാക്റ്റ് വിലയുള്ള CRM-കളിൽ, ഗ്രാന്റ് എത്ര വേഗത്തിൽ മറികടക്കുന്നു എന്ന് നിങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നു. HighLevel-ൽ, നിങ്ങളുടെ ഫണലിന് ഇത് ശാശ്വതമായ ഭവനമാണോ എന്ന് നിങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നു. യോഗ്യത നിങ്ങളുടെ ഘട്ടം, ഫണ്ടിംഗ് എന്നിവയെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു, നിലവിലെ നിബന്ധനകൾ getaiperks.com-ൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
തുടക്കക്കാർക്കുള്ള മികച്ച AI ക്രെഡിറ്റുകൾ
ഈ അംഗീകൃത പ്രോഗ്രാമുകളിലൂടെ നേരിട്ട് അപേക്ഷിക്കുക.
HighLevel $12,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Claude (via program) $100,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
OpenAI (via program) $2,500
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Anthropic $20,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
AWS $300,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Google Cloud $350,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
HighLevel യഥാർത്ഥത്തിൽ എന്തിനെയാണ് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നത്
HighLevel ഒരു CRM അല്ല, അതിൽ കൂട്ടിച്ചേർക്കലുകൾ നടത്തിയതല്ല. ഇത് ഒരു ഉപഭോക്താവ്-സമ്പാദന ടീം സാധാരണയായി പ്രത്യേകം വാങ്ങുന്ന എട്ട് അല്ലെങ്കിൽ ഒൻപത് ടൂളുകളാണ്, അവ ഒരൊറ്റ കോൺടാക്റ്റ് രേഖയിലും ഒരൊറ്റ ഇൻവോയിസിലും ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.
ഏതാണ്ട് എല്ലാ ഘടകത്തിനും ഇതിനേക്കാൾ മികച്ച ഒറ്റപ്പെട്ട മത്സരാർത്ഥി ഉണ്ട്. നിങ്ങൾ വാങ്ങുന്നത് സംയോജനമാണ്: ബുക്ക് ചെയ്ത കോൾ, റിവ്യൂ അഭ്യർത്ഥന, വളർത്തൽ ശ്രേണി എന്നിവയെല്ലാം ഒരേ രേഖ വായിക്കുന്നു, അവയ്ക്കിടയിൽ സിങ്ക് ലെയർ ഇല്ല.
| HighLevel കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് | സാധാരണയായി ടീമുകൾക്ക് പകരം വാങ്ങുന്നത് | ഈ ബണ്ടിൽ എന്തുകൊണ്ട് പ്രധാനം |
|---|---|---|
| CRM, ഡീൽ പൈപ്പ്ലൈനുകൾ | Pipedrive, HubSpot, Close | ഓരോ സമ്പർക്കവും ഒരൊറ്റ ടൈംലൈനിൽ പതിക്കുന്നു |
| ഫണലുകൾ, ലാൻഡിംഗ് പേജുകൾ, സൈറ്റുകൾ | ClickFunnels, Unbounce, Webflow | ഒരു പേജ് കാഴ്ച കോൺടാക്റ്റുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു |
| ഇമെയിൽ, SMS ഓട്ടോമേഷൻ | Mailchimp, ActiveCampaign, Customer.io | വർക്ക്ഫ്ലോകൾ CRM ഫീൽഡുകളിൽ നേരിട്ട് ശാഖകളായി പിരിയുന്നു |
| കലണ്ടറുകൾ, ബുക്കിംഗ് | Calendly, Acuity | കാണാതിരിക്കുന്നവരെ യാന്ത്രികമായി പിന്തുടരുന്നു |
| പ്രശസ്തി, റിവ്യൂ അഭ്യർത്ഥനകൾ | Birdeye, Podium | പൈപ്പ്ലൈൻ സ്റ്റേജ് മാറ്റങ്ങളിൽ അഭ്യർത്ഥനകൾ പുറപ്പെടുന്നു |
| കോഴ്സുകൾ, മെമ്പർഷിപ്പുകൾ | Kajabi, Teachable | വാങ്ങുന്നവർ ഒരേ ഡാറ്റാബേസിൽ തുടരുന്നു |
| ഫോമുകൾ, സർവേകൾ, ചാറ്റ് വിഡ്ജറ്റ് | Typeform, Tally, Drift | സമർപ്പിക്കലുകൾ കോൺടാക്റ്റുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു, എക്സ്പോർട്ടുകൾ അല്ല |
ഒരു പരമ്പരാഗത CRM-ൽ നിന്ന് ഇതിനെ വേർതിരിക്കുന്ന ഒരു ഘടനാപരമായ വിശദാംശമുണ്ട്: നിരവധി ക്ലയിന്റ് അക്കൗണ്ടുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന ഏജൻസികൾക്കായി HighLevel നിർമ്മിച്ചതാണ്, അതിനാൽ വാസ്തുവിദ്യ ഒരു പേരന്റിന് കീഴിലുള്ള സബ്-അക്കൗണ്ടുകളാണ്, ഉയർന്ന ടയറിൽ വൈറ്റ്-ലേബൽ പുനർവിൽപ്പനയുണ്ട്. ഒരു സ്റ്റാർട്ടപ്പ് ഒരു ടെനന്റിനായി ഒരു ഏജൻസി ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു: പലപ്പോഴും ഒരു വിലപേശൽ, പക്ഷെ നിങ്ങൾക്ക് ഇല്ലാത്ത ഒരു ക്ലയിന്റ് ലിസ്റ്റ് അനുമാനിക്കുന്ന ഒരു ഇന്റർഫേസ് ഇത് വിശദീകരിക്കുന്നു.
സത്യസന്ധമായ പരീക്ഷ: നിങ്ങളുടെ ഇടപാട് തീരുമാനിക്കുന്നത് ആദ്യ സമ്പർക്കത്തിലേക്കുള്ള വേഗതയാണോ, അത്തരം ഫോളോ-അപ്പ് നിങ്ങൾ നടത്തുന്നുണ്ടോ? HighLevel-ന്റെ ഏറ്റവും ശക്തമായ ഫീച്ചറുകൾ മിസ്ഡ്-കോൾ ടെക്സ്റ്റ്-ബാക്ക്, തൽക്ഷണ SMS ഫോളോ-അപ്പ്, ബുക്കിംഗ് ഓട്ടോമേഷൻ എന്നിവയാണ്. നിങ്ങളുടെ ചലനം ഫോൺ കോളുകളില്ലാത്ത ഉൽപ്പന്ന-നേതൃത്വത്തിലുള്ള സൈൻഅപ്പ് ആണെങ്കിൽ, ഒരു ലഘുവായ CRM നിങ്ങളെ നന്നായി സേവിക്കും.
Large Scale-ൽ HighLevel പ്രൈസിംഗ് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു
HighLevel വിപരീതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന രണ്ട് ബില്ലുകളായി പിരിയുന്നു: നിങ്ങൾ വളരുന്നതിനനുസരിച്ച് വളരെ കുറഞ്ഞ വ്യത്യാസമുള്ള ഒരു ഫ്ലാറ്റ് പ്ലാറ്റ്ഫോം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ, നിങ്ങൾ അയക്കുന്ന ഓരോ സന്ദേശത്തോടൊപ്പം നീങ്ങുന്ന അളക്കാവുന്ന ആശയവിനിമയ ചെലവ്.
സ്ഥാപകർ ആദ്യത്തേത് വിലയിരുത്തുകയും രണ്ടാമത്തേതിൽ കുടുങ്ങുകയും ചെയ്യുന്നു. SMS സെഗ്മെന്റുകൾ, കോൾ മിനിറ്റുകൾ, ഇമെയിൽ വോളിയം, AI-സഹായത്തോടെയുള്ള സംഭാഷണങ്ങൾ എന്നിവ ഫണ്ട് ചെയ്യുന്ന വാലറ്റ് നിങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റ് വലുപ്പത്തെ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്ന പകുതിയാണ്.
| ചെലവ് അച്ചുതണ്ട് | ഇത് എങ്ങനെ വിലയിടുന്നു | ഇത് വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നത് എന്താണ് |
|---|---|---|
| പ്ലാറ്റ്ഫോം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ | ഓരോ ഏജൻസി അക്കൗണ്ടിനും ഫ്ലാറ്റ് പ്രതിമാസ ഫീസ് | സബ്-അക്കൗണ്ടുകൾക്കോ വൈറ്റ്-ലേബലിനോ ടയർ മുകളിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു |
| SMS, വോയിസ് | ഓരോ സെഗ്മെൻ്റിനും ഓരോ മിനിറ്റിനും, കാരിയർ നിരക്കുകളിൽ | ദൈർഘ്യമേറിയ സന്ദേശങ്ങൾ കൂടുതൽ സെഗ്മെന്റുകളായി പിരിയുന്നു |
| ഇമെയിൽ | അയച്ച വോളിയം അനുസരിച്ച്, ESP നിരക്കുകളിൽ | ലിസ്റ്റ് വളർച്ചയും തുറക്കാത്തവർക്ക് വീണ്ടും അയക്കുന്നതും |
| AI, സംഭാഷണ സവിശേഷതകൾ | ഉപയോഗത്തിനനുസരിച്ച്, അതേ വാലറ്റിലേക്ക് ബിൽ ചെയ്യുന്നു | എല്ലാ അക്കൗണ്ടുകളിലും ഓട്ടോമേറ്റഡ് പ്രതികരണങ്ങൾ ഓൺ ചെയ്യുന്നു |
| കാരിയർ രജിസ്ട്രേഷൻ | ബിസിനസ്സ് മെസ്സേജിംഗിനായുള്ള അനുസരണ ഫീസ് | US A2P 10DLC രജിസ്ട്രേഷൻ, കാമ്പെയ്ൻ പരിശോധന |
HighLevel ചരിത്രപരമായി മൂന്ന് ടയറുകൾ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്: $97 പ്രതിമാസം ഏകദേശം പ്രവേശന പദ്ധതി, $297 പ്രതിമാസം ഏകദേശം സബ്-അക്കൗണ്ട് പരിധിയില്ലാത്ത പദ്ധതി, $497 പ്രതിമാസം ഏകദേശം വൈറ്റ്-ലേബൽ അല്ലെങ്കിൽ SaaS- മോഡ് പദ്ധതി. അവയെ സൂചനയായി കണക്കാക്കുകയും നിലവിലെ വിലനിർണ്ണയം പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്യുക, കാരണം HighLevel പാക്കേജിംഗ് കാലാകാലങ്ങളിൽ ക്രമീകരിക്കുന്നു. കണക്കുകളല്ല, ആകൃതിയാണ് സ്ഥിരമായ വസ്തുത.
| പ്ലാൻ ആകൃതി | സൂചന ലിസ്റ്റ് വില | $12,000 കൊണ്ട് കവർ ചെയ്യുന്ന പ്ലാറ്റ്ഫോം മാസങ്ങൾ |
|---|---|---|
| പ്രവേശനം, ഒറ്റ ബിസിനസ്സ് | പ്രതിമാസം ഏകദേശം $97 | ഏകദേശം 120 |
| പരിധിയില്ലാത്ത സബ്-അക്കൗണ്ടുകൾ | പ്രതിമാസം ഏകദേശം $297 | ഏകദേശം 40 |
| വൈറ്റ്-ലേബൽ / SaaS മോഡ് | പ്രതിമാസം ഏകദേശം $497 | ഏകദേശം 24 |
ഇതിനെ ഒരു ഷെഡ്യൂളായിട്ടല്ല, മൂല്യത്തിന്റെ ഒരു പരിധിയായി വായിക്കുക. ക്രെഡിറ്റുകൾക്ക് സാധാരണയായി ഒരു ചെലവഴിക്കുന്ന വിൻഡോ ഉണ്ട്, ആ വിൻഡോയാണ് നിങ്ങൾ എത്രത്തോളം പരിധിയിലെത്തുന്നു എന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നത്. ഇത് പ്രോഗ്രാമിനൊപ്പം AI Perks-ൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
ഈ ടേബിൾ മറയ്ക്കുന്നത്: ഈ മാസങ്ങളിലൊന്നും മെസ്സേജിംഗ് ചെലവ് ഉൾപ്പെടുന്നില്ല. ഉയർന്ന വോളിയം SMS അയക്കുന്ന ഒരു ടീമിന് തിരക്കേറിയ ഒരു പാദത്തിൽ പ്ലാറ്റ്ഫോമിനേക്കാൾ കാരിയർ ഫീസിൽ കൂടുതൽ ചെലവഴിക്കാൻ കഴിയും. വാലറ്റ് പ്രത്യേകം ബഡ്ജറ്റ് ചെയ്യുക.
തുടക്കക്കാർക്കുള്ള മികച്ച AI ക്രെഡിറ്റുകൾ
ഈ അംഗീകൃത പ്രോഗ്രാമുകളിലൂടെ നേരിട്ട് അപേക്ഷിക്കുക.
HighLevel $12,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Claude (via program) $100,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
OpenAI (via program) $2,500
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Anthropic $20,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
AWS $300,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Google Cloud $350,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
HighLevel ക്രെഡിറ്റുകൾ എന്തുമായി കൂടിച്ചേരുന്നു, എന്തുമായി റദ്ദാക്കുന്നു
HighLevel ക്രെഡിറ്റുകൾ ഒരു SaaS ഇൻവോയിസ് ആണ്, അതിനാൽ അവ ക്ലൗഡ് കമ്പ്യൂട്ട്, മോഡൽ API, അനലിറ്റിക്സ് ക്രെഡിറ്റുകൾ എന്നിവയുമായി വൃത്തിയായി കൂടിച്ചേരുന്നു. അവ മറ്റ് ഓൾ-ഇൻ-വൺ CRM അല്ലെങ്കിൽ ഫണൽ-ബിൽഡർ ഗ്രാന്റുകളുമായി കൂടിച്ചേരുന്നില്ല, കാരണം നിങ്ങൾക്ക് ഒരൊറ്റ ഉപഭോക്താവ് ഡാറ്റാബേസ് മാത്രമേ ലഭിക്കൂ.
ഓരോന്നും വ്യത്യസ്തമായ ആവർത്തന ബിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു:
- ക്ലൗഡ് ക്രെഡിറ്റുകൾ നിങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്നം പ്രവർത്തിക്കുന്നിടം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, ഒരിക്കലും ഒരു SaaS ലൈൻ ഇനമല്ല
- മോഡൽ, API ക്രെഡിറ്റുകൾ നിങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്നം വിളിക്കുന്ന ഇൻഫറൻസ് ഉൾക്കൊള്ളുന്നു
- ഉൽപ്പന്ന അനലിറ്റിക്സ് ക്രെഡിറ്റുകൾ ആപ്പിലെ പെരുമാറ്റം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു
- HighLevel ക്രെഡിറ്റുകൾ ലീഡുകൾ എങ്ങനെ വരുന്നു, ബന്ധപ്പെടുകയും പരിവർത്തനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു എന്ന് ഉൾക്കൊള്ളുന്നു
ഒരു ഓവർലാപ്പ് അറിയേണ്ടത് വിലപ്പെട്ടതാണ്. HighLevel ചരിത്രപരമായി നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം Twilio, Mailgun അക്കൗണ്ടുകൾ കണക്ട് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ട്, അതിൻ്റെ ബണ്ടിൽഡ് മെസ്സേജിംഗ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് പകരം, അതിനർത്ഥം ബില്ലിന്റെ അളക്കാവുന്ന ഭാഗത്തേക്ക് പ്രത്യേക മെസ്സേജിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ- ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ക്രെഡിറ്റുകൾ ചൂണ്ടിക്കാണിക്കാൻ കഴിയും എന്നതാണ്. നിങ്ങളുടെ പ്ലാനിൽ ഇത് ഇപ്പോഴും പിന്തുണയ്ക്കുന്നുണ്ടോയെന്ന് പരിശോധിക്കുക, പക്ഷെ ഇത് സാധുവായിരിക്കുന്നിടത്ത് ഇത് HighLevel-ന്റെ രണ്ട് ഭാഗങ്ങളെയും ഒരേസമയം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.
HubSpot, Keap, ActiveCampaign, ClickFunnels, Kajabi പ്രോഗ്രാമുകൾക്ക് പകരം HighLevel ഉപയോഗിക്കാം. ഒരു വലിയ HighLevel ഗ്രാന്റും വലിയ മത്സരിക്കുന്ന CRM ഗ്രാന്റും ഇരട്ടി മൂല്യമായിരിക്കില്ല. ഇത് ഒരു ഗ്രാന്റും പിന്നീട് എഞ്ചിനീയറിംഗ് മണിക്കൂറുകളിൽ നിങ്ങൾ പണം നൽകുന്ന ഒരു മൈഗ്രേഷനുമാണ്. ഏത് ഗ്രാന്റുകളാണ് പരസ്പരം പൂരകമാവുന്നത്, അല്ലാതെ ആവർത്തനപരമല്ലാത്തത് എന്ന് കാണുന്നതാണ് AI Perks ഒരു ട്രാക്ക് ലിസ്റ്റ് അല്ലാതെ ബുക്ക്മാർക്കുകളുടെ ഫോൾഡർ ആക്കുന്നത്.
HighLevel-നെക്കുറിച്ച് സ്ഥാപകർക്ക് തെറ്റുപറ്റുന്നത് എന്തെല്ലാം
വിലയേറിയ തെറ്റ് HighLevel-ന്റെ ഫ്ലാറ്റ് ഫീയെ മുഴുവൻ ചെലവായി കണക്കാക്കുക എന്നതാണ്, പിന്നീട് മെസ്സേജിംഗ്, അനുസരണം, മൈഗ്രേഷൻ ശ്രമങ്ങൾ എന്നിവയെല്ലാം അതിന് പുറത്താണെന്ന് കണ്ടെത്തുക എന്നതാണ്.
അഞ്ച് പാറ്റേണുകൾ, ചെലവിൻ്റെ ക്രമത്തിൽ:
A2P 10DLC അയക്കുന്നത് പരാജയപ്പെടുന്നതുവരെ അവഗണിക്കരുത്. യുഎസിലെ ബിസിനസ്സ് SMS-ന് കാരിയറുകളുമായി ബ്രാൻഡ്, കാമ്പെയ്ൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ആവശ്യമാണ്. ഇത് ഒഴിവാക്കുന്നത് ഫിൽട്ടർ ചെയ്ത സന്ദേശങ്ങളും ഒരു ലോഞ്ച് സമയത്ത് നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തേണ്ട ഡെലിവറബിലിറ്റി പ്രശ്നവുമാണ്. നേരത്തെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക, ഫീസ് ബഡ്ജറ്റ് ചെയ്യുക.
വൈറ്റ്-ലേബൽ ചെയ്യുന്ന ക്ലയിന്റുകൾ ലഭിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് അത് വാങ്ങുക. ഉയർന്ന ടയർ ഏജൻസികൾക്ക് അവരുടെ സ്വന്തം ബ്രാൻഡിന് കീഴിൽ പ്ലാറ്റ്ഫോം വീണ്ടും വിൽക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു. ഇത് അടയ്ക്കുന്ന ഒരു സ്റ്റാർട്ടപ്പ്, അവർ പ്രവർത്തിക്കാത്ത ഒരു പുനർവിൽപ്പന ബിസിനസ്സിനെ ഫണ്ട് ചെയ്യുകയാണ്.
ഇൻ്റെയർ ഫണൽ അതിനകത്ത് നിർമ്മിക്കുകയും പിന്നീട് പുറത്തുകടക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുകയും ചെയ്യുക. പേജുകൾ, വർക്ക്ഫ്ലോകൾ, മെമ്പർഷിപ്പുകൾ, കോഴ്സുകൾ എന്നിവയെല്ലാം HighLevel-ൽ താമസിക്കുന്നു. അതാണ് ബണ്ടിലിന്റെ പോയിന്റ്, അതുപോലെ ലോക്ക്-ഇൻ. കോൺടാക്റ്റ് ഡാറ്റ എക്സ്പോർട്ട് ചെയ്യാവുന്നതും നിങ്ങൾ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ഒരിടത്ത് തയ്യാറാക്കിയ ഉള്ളടക്കവും സൂക്ഷിക്കുക.
നിങ്ങൾ സമ്പാദിക്കാത്ത ലിസ്റ്റുകളിലേക്ക് അയക്കുക. ബണ്ടിൽ ബൾക്ക് അയക്കുന്നത് ലളിതമാക്കുന്നു, ഇത് പ്രശസ്തി കേടുപാടുകൾ ലളിതമാക്കുന്നു. കത്തിച്ച ഡൊമെയ്ൻ അതിനെ കത്തിച്ച കാമ്പെയ്നിനെക്കാൾ നിലനിൽക്കും.
സ്നാപ്ഷോട്ടുകളെ ഒരു തന്ത്രമായി കണക്കാക്കുക. മുൻകൂട്ടി തയ്യാറാക്കിയ ഓട്ടോമേഷൻ ടെംപ്ലേറ്റുകൾ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാൻ വേഗതയുള്ളതും ഉടമസ്ഥതയില്ലാതെ വിടാൻ എളുപ്പവുമാണ്. ആറ് മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആ ടെക്സ്റ്റ് ഏത് വർക്ക്ഫ്ലോ അയച്ചുവെന്ന് ആർക്കും അറിയില്ല. നിങ്ങൾ ഓൺ ചെയ്യുന്നത് ഡോക്യുമെൻ്റ് ചെയ്യുക. ഒരേ സ്റ്റാക്കിലെ അടുത്തുള്ള പ്രോഗ്രാമുകൾ getaiperks.com-ൽ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.
തുടക്കക്കാർക്കുള്ള മികച്ച AI ക്രെഡിറ്റുകൾ
ഈ അംഗീകൃത പ്രോഗ്രാമുകളിലൂടെ നേരിട്ട് അപേക്ഷിക്കുക.
HighLevel $12,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Claude (via program) $100,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
OpenAI (via program) $2,500
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Anthropic $20,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
AWS $300,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
Google Cloud $350,000
തുടക്കത്തിലുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾക്ക് യോഗ്യതയുണ്ട്
HighLevel നിങ്ങളുടെ സ്റ്റാക്കിൽ ഉൾപ്പെടുത്തേണ്ടതുണ്ടോ എന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നു
യഥാർത്ഥ തീരുമാനം ഏത് ക്രെഡിറ്റുകൾ പിന്തുടരണം എന്നതല്ല. ഗ്രാന്റ് നിലനിൽക്കുന്നിടത്തോളം കാലം നിങ്ങളുടെ ടീം ഏത് ഒരൊറ്റ ഉപഭോക്താവ് ഡാറ്റാബേസിനുള്ളിൽ ജീവിക്കാൻ തയ്യാറാണ് എന്നതാണ്.
മൂന്ന് വിധികൾ ഇത് പരിഹരിക്കുന്നു. ആദ്യം ടയർ: ഒരു ടീമിന് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ കഴിയുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ പ്ലാറ്റ്ഫോം എന്നത് ഒരു വലിയ ക്രെഡിറ്റ് ആരും ഓൺ ചെയ്യാത്ത ഫീച്ചറുകളിൽ കത്തിച്ചു കളയുന്ന രീതിയാണ്, അതിനാൽ ഇന്ന് നിങ്ങൾ നടത്തുന്ന ചലനത്തിന് അനുസരിച്ച് പ്ലാൻ വലുപ്പം നിർണ്ണയിക്കുക. രണ്ടാമത് പ്രത്യേകത: കമ്പ്യൂട്ട്, മോഡൽ ക്രെഡിറ്റുകൾക്ക് വിശാലമായി കാസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത് അർത്ഥമാക്കുന്നു, അവിടെ ബില്ലുകൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ പ്രത്യേകം ആയതിനാൽ, എന്നാൽ ഇതിന് മുകളിൽ ഒരു മത്സരിക്കുന്ന CRM ഗ്രാന്റ് കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നത് ഇരട്ടി മൂല്യത്തിന് പകരം ഒരു മൈഗ്രേഷൻ വാങ്ങുന്നു. മൂന്നാമത് അളക്കാവുന്ന പകുതി: പ്രതിമാസ SMS സെഗ്മെന്റുകൾ, കോൾ മിനിറ്റുകൾ, ഇമെയിൽ വോളിയം എന്നിവ നേരത്തെ കണക്കാക്കുക, തുടർന്ന് പ്രത്യേക മെസ്സേജിംഗ് ക്രെഡിറ്റുകൾ അവയെ ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയുമോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.
getaiperks.com-ലെ CRM, മാർക്കറ്റിംഗ് വിഭാഗങ്ങൾ HighLevel-നെ അത് മത്സരിക്കുന്ന ഇമെയിൽ, ഫണൽ, പ്രശസ്തി പ്രോഗ്രാമുകൾക്കൊപ്പം ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു, അവിടെ ആ താരതമ്യം എളുപ്പമാക്കാൻ കഴിയും.
പതിവായി ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങൾ
HighLevel സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്രോഗ്രാമിന് എത്രത്തോളം മൂല്യമുണ്ട്?
HighLevel പ്ലാറ്റ്ഫോമിലേക്കുള്ള ക്രെഡിറ്റുകളിൽ $12,000 വരെ, CRM, പൈപ്പ്ലൈനുകൾ, ഫണലുകൾ, സൈറ്റുകൾ, കലണ്ടറുകൾ, ഫോമുകൾ, റിവ്യൂ അഭ്യർത്ഥനകൾ, ഇമെയിൽ, SMS ഓട്ടോമേഷൻ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. HighLevel കോൺടാക്റ്റിന് വിലയിടുന്നതിന് പകരം ഒരു ഫ്ലാറ്റ് പ്ലാറ്റ്ഫോം ഫീ ഈടാക്കുന്നതിനാൽ, ആ ക്രെഡിറ്റ് മാസങ്ങൾക്ക് പകരം വർഷങ്ങളോളം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. നിലവിലെ നിബന്ധനകളും യോഗ്യതയും getaiperks.com-ൽ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.
ഏജൻസിയെക്കാൾ സ്റ്റാർട്ടപ്പിന് HighLevel നല്ലതാണോ?
നിങ്ങളുടെ ലീഡുകളുമായി ഒരു മനുഷ്യൻ ബന്ധപ്പെടുന്നുണ്ടോ എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു. HighLevel-ന്റെ ഏറ്റവും ശക്തമായ ഫീച്ചറുകൾ മിസ്ഡ്-കോൾ ടെക്സ്റ്റ്-ബാക്ക്, തൽക്ഷണ SMS ഫോളോ-അപ്പ്, ബുക്കിംഗ് ഓട്ടോമേഷൻ എന്നിവയാണ്, അവ സെയിൽസ്-ലീഡ്, ലോക്കൽ-സർവീസ് ചലനങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്. ഫോൺ സ്റ്റെപ്പ് ഇല്ലാത്ത ഒരു ശുദ്ധമായ ഉൽപ്പന്ന-ലീഡ് സൈൻഅപ്പ് ഫ്ലോക്ക് ബണ്ടിലിൽ നിന്ന് കുറഞ്ഞത് ലഭിക്കുകയും ഒരു ലഘുവായ CRM-ൽ നിന്ന് മെച്ചപ്പെട്ട സേവനം ലഭിക്കുകയും ചെയ്യാം.
$12,000 SMS, ഇമെയിൽ അയക്കുന്നതിനുള്ള ചെലവുകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നുണ്ടോ?
സാധാരണയായി ഇല്ല. HighLevel ഒരു ഫ്ലാറ്റ് പ്ലാറ്റ്ഫോം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ, നിലവിലുള്ള കാരിയർ, ESP നിരക്കുകളിൽ SMS സെഗ്മെന്റുകൾ, കോൾ മിനിറ്റുകൾ, ഇമെയിൽ വോളിയം, AI ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവ ഫണ്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരു അളക്കാവുന്ന വാലറ്റിൽ നിന്ന് പ്രത്യേകം ബിൽ ചെയ്യുന്നു. ക്രെഡിറ്റുകൾ സാധാരണയായി സബ്സ്ക്രിപ്ഷന് ബാധകമാണ്, അതിനാൽ മെസ്സേജിംഗ് ചെലവ് പ്രത്യേകം ബഡ്ജറ്റ് ചെയ്യുക, പ്രത്യേകിച്ച് നിങ്ങൾ ഉയർന്ന SMS വോളിയം അയക്കുകയാണെങ്കിൽ.
HighLevel ഒരേ സമയം HubSpot, ClickFunnels, Calendly എന്നിവയെ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുമോ?
എല്ലാ ആദ്യകാല ടീമുകൾക്കും, അതെ, ആ സംയോജനമാണ് യഥാർത്ഥ മൂല്യം. ഓരോ ടൂളിലെയും ഏറ്റവും മികച്ച ആഴത്തെ നിങ്ങൾ ഒരൊറ്റ കോൺടാക്റ്റ് രേഖ, ഒരൊറ്റ ബിൽ, സിങ്ക് ലെയർ ഇല്ലാത്ത എന്നിവയ്ക്കായി വിറ്റ് മാറ്റുന്നു. സങ്കീർണ്ണമായ അട്രിബ്യൂഷൻ അല്ലെങ്കിൽ എന്റർപ്രൈസ് സെയിൽസ് പ്രോസസ്സുകളുള്ള ടീമുകൾക്ക് സാധാരണയായി പ്രത്യേക ടൂളുകൾ നിലനിർത്തുന്നത് വിലപ്പെട്ടതായി കാണാം.
AWS അല്ലെങ്കിൽ Google Cloud-ൽ നിന്നുള്ള ക്ലൗഡ് ക്രെഡിറ്റുകൾ HighLevel-നെ ഉൾക്കൊള്ളുമോ?
ഇല്ല. HighLevel ഒരു മൂന്നാം കക്ഷി SaaS ഇൻവോയിസ് ആണ്, നിങ്ങളുടെ ക്ലൗഡ് ക്രെഡിറ്റ് ബാലൻസിന് പുറത്താണ് ഇത് പൂർണ്ണമായും നിലകൊള്ളുന്നത്, അതുകൊണ്ടാണ് ഇവ രണ്ടും കൂടിച്ചേരുന്നത് അല്ലാതെ ഓവർലാപ്പ് ചെയ്യാത്തത്. കമ്പ്യൂട്ട് ക്രെഡിറ്റുകൾ, മോഡൽ ക്രെഡിറ്റുകൾ, CRM ക്രെഡിറ്റുകൾ എന്നിവ മൂന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ആവർത്തന ബില്ലുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു, അവയ്ക്കിടയിൽ ഇരട്ടി എണ്ണൽ ഇല്ല.
HighLevel സ്റ്റാർട്ടപ്പ് ക്രെഡിറ്റുകൾ തീരുമ്പോൾ എന്തു സംഭവിക്കും?
നിങ്ങളുടെ ഫണലുകൾ, വർക്ക്ഫ്ലോകൾ, കോൺടാക്റ്റ് ഹിസ്റ്ററി എന്നിവ ഇതിനകം ഉള്ളിടത്ത്, നിങ്ങൾ നിർമ്മിച്ചതിൻ്റെ ലിസ്റ്റ് വിലയിലേക്ക് നിങ്ങൾ നീങ്ങുന്നു, സ്വിച്ചിംഗ് ചെലവുകൾ ഏറ്റവും ഉയർന്ന സമയത്താണ് ഇത് സംഭവിക്കുന്നത്. ഇത് നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ടീമുകൾ റീനെവലിന് ശേഷം എന്നതിനേക്കാൾ പുനരവലോകനത്തിന് മുമ്പ് അവരുടെ ടയറും ഉപയോഗിക്കാത്ത സബ്-അക്കൗണ്ടുകളും ഓഡിറ്റ് ചെയ്യുന്നു. AI Perks getaiperks.com-ൽ 194 കമ്പനികളിൽ $7.7M ക്രെഡിറ്റുകൾ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു.
getaiperks.com-ൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക →
ഈ വർഷം പൈപ്പ്ലൈൻ നിർമ്മിക്കുക. നിങ്ങൾ അത് ചെയ്യുമ്പോൾ മറ്റൊരാളെ പ്ലാറ്റ്ഫോമിന് പണം നൽകാൻ അനുവദിക്കുക.